MH News Marathi
Hindi News Portal

रमेश पोवारचे मितालीला शालजोडीतील फटके ।

  • महिला टी२० विश्वचषक स्पर्धेच्या उपांत्य फेरीत भारतीय महिला संघाला पराभवाचा सामना करावा लागला. इंग्लंडच्या महिलांनी भारतीय महिलांवर मात करुन अंतिम फेरीत प्रवेश केला होता. भारतीय संघाच्या या पराभवापेक्षा उपांत्य सामन्यात मिताली राजला संघातून वगळण्याच्या निर्णयावर आश्चर्य व्यक्त करण्यात आले होते. या निर्णयावर मिताली राज आणि प्रशिक्षक रमेश पोवार यांच्याकडून एकमेकांवर वेगवेगळे आरोप लावले जात आहेत. त्यातच यासंबंधी रमेश पोवार यांनी दोन फोटो ट्विट केले आहेत.
    मिताली राज हिने BCCI च्या अधिकाऱ्यांना पत्र लिहून आपली खंत व्यक्त केली होती. प्रशिक्षक रमेश पोवार यांनी मला अपमानास्पद वागणूक दिल्याचे तिने म्हटले होते. पण मितालीनेच सलामीला फलंदाजीचा हट्ट धरत तसे न झाल्यास निवृत्ती स्वीकारेन अशी धमकी दिल्याचे रमेश पोवार यांनी सांगितले. त्यावर ‘मी माझ्या २० वर्षाच्या कारकिर्दीत भारतीय संघासाठी खेळले. घाम गाळला. पण माझ्यावर असे आरोप केल्यांनतर मात्र माझी ही कारकीर्द वाया गेली’ अशा भावना तिने ट्विटद्वारे व्यक्त केल्या होत्या.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Website Design: SMC Web Solution - 8770359358